Biến tần 3 pha 380VAC 22kw FV20-4T-0220G Kinco
Original price was: 14,989,000₫.Current price is: 13,128,000₫. 12%
Giao hàng COD toàn quốc
FV20-4T-0220G Biến tần loại FV20 Series, loại 3 pha 380VAC, công suất 22kw Tích hợp bộ lọc EMC Mô men cao ở tốc độ thấp, gợn mô men xoăn nhỏ, tự động giới hạn dòng Thiết kế cấu trúc tối ưu, kích thước nhỏ Độ tin cậy và tuổi thọ cao, hỗ trợ theo dõi bằng phần mềm Thông số biến…
Mô Tả Sản Phẩm
FV20-4T-0220G
Biến tần loại  FV20 Series, loại 3 pha 380VAC, công suất 22kw
  • Tích hợp bộ lọc EMC
  • Mô men cao ở tốc độ thấp, gợn mô men xoăn nhỏ, tự động giới hạn dòng
  • Thiết kế cấu trúc tối ưu, kích thước nhỏ
  • Độ tin cậy và tuổi thọ cao, hỗ trợ theo dõi bằng phần mềm
Thông số biến tần FV20-4T-0220G
ModelPower capacity (kVA)Input current (A)Output current (A)Suited motor (kW)
Single-phase 220V / Three-phase 380V, 50/60Hz