EDR-120-12 Nguồn cài ray Meanwell 120W-12 VDC
Giao hàng COD toàn quốc
EDR-120-12 Nguồn điện đường ray DIN công nghiệp AC-DC; Đầu ra 12V ở 10A; vỏ kim loại Thông tin chi tiết sản phẩm Bộ nguồn công nghiệp đầu ra đơn dòng Mean Well EDR Tiết kiệm và mỏng, dòng bộ nguồn EDR có thể được lắp đặt trên ray lắp TS-35/7.5 hoặc TS-35/15 và được thiết kế để…
Mô Tả Sản Phẩm
EDR-120-12
Nguồn điện đường ray DIN công nghiệp AC-DC; Đầu ra 12V ở 10A; vỏ kim loại
Thông tin chi tiết sản phẩm
Bộ nguồn công nghiệp đầu ra đơn dòng Mean Well EDR
Toàn bộ dòng sản phẩm có thể hoạt động trong khoảng từ -20°C đến 60°C dưới sự đối lưu không khí.
Tính năng và lợi ích
• Đầu vào AC đa năng/Toàn dải
• Bảo vệ ngắn mạch/Quá tải/Quá điện áp/Quá nhiệt
• Có thể lắp đặt trên DIN Rail TS-35/7.5 hoặc 15
• Làm mát bằng đối lưu không khí tự do
• UL 508 (thiết bị điều khiển công nghiệp) được phê duyệt
• Mức độ miễn nhiễm công nghiệp EN61000-6-2 (EN50082-2)
• Thử nghiệm đốt cháy toàn tải 100%
• bảo hành 2 năm
Thông tin ứng dụng sản phẩm
Tại sao nên sử dụng nguồn điện DIN Rail?
Những điểm cần lưu ý khi mua bộ nguồn DIN Rail
Kích thước DIN Rail – Có ba loại DIN Rails phổ biến. Mũ chóp, phần G và phần C. Hầu hết có độ sâu 7,5 mm hoặc 15 mm. Điều khôn ngoan là kiểm tra xem nguồn điện của bạn có tương thích với DIN Rail hay không.
Dải điện áp đầu vào – Nếu bộ nguồn DIN Rail bạn mua được sử dụng ở Châu Âu, Bắc Mỹ cũng như Vương quốc Anh thì cần có dải đầu vào AC phổ biến từ 80 V ac đến 264 V ac.
Thông số kĩ thuật bộ nguồn EDR-120-12
Attribute
Value
TypeSwitch Mode
Output Voltage12V dc
Output Current10A
AC or DC Input Voltageac
AC or DC Output Voltagedc
Input Voltage90 → 264V ac
Power Rating120W
Electrical Phase1
Number of Outputs1
Height125mm
Width40mm
Depth114mm
SeriesEDR
Maximum Temperature+60°C
Standards MetRoHS Compliant, TUV EN 60950-1, UL 508
MTBF474.6kh
Minimum Temperature-20°C
Ripple And Noise100mV Pk-Pk
Special FeaturesOvervoltage and Short Circuit Protection
Output Voltage Adjustment Range12 → 14V
Mounting TypeDIN Rail Mount
Load Regulation±1%
Xin vui lòng liên hệ 0816914999( Zalo)  để mua bộ nguồn EDR-120-12
Reviews
There are no reviews yet.
Be the first to review “EDR-120-12 Nguồn cài ray Meanwell 120W-12 VDC”