DBUF40-24 Mô đun đệm Meanwell
Giao hàng COD toàn quốc
DBUF40-24 Mô-đun đệm đường ray DIN 40A được sử dụng với nguồn điện đường ray DIN để cung cấp bản sao lưu ngắn hạn cho tải. Mô-đun đệm loại đường ray Mean Well DIN là thiết bị bổ sung dành cho nguồn điện DC 24V được điều chỉnh.
Mô Tả Sản Phẩm
DBUF40-24
Mô-đun đệm đường ray DIN 40A được sử dụng với nguồn điện đường ray DIN để cung cấp bản sao lưu ngắn hạn cho tải.
Mô-đun đệm loại đường ray Mean Well DIN là thiết bị bổ sung dành cho nguồn điện DC 24V được điều chỉnh. Nó được kết nối song song để tăng công suất đầu ra hoặc thời gian duy trì, nó sử dụng các tụ điện điện phân không cần bảo trì để lưu trữ năng lượng, do đó loại bỏ nhu cầu thay thế định kỳ so với các loại pin đắt tiền hơn cũng có tuổi thọ chức năng ngắn hơn.
Đệm bằng tụ điện thay vì pin axit chì
Đèn LED báo trạng thái tín hiệu
Hỗ trợ kết nối song song để kéo dài thời gian đệm
Làm mát bằng đối lưu không khí tự do
Các ứng dụng
Hệ thống điều khiển công nghiệp
Thiết bị chế tạo chất bán dẫn
Tự động hóa nhà máy
Thiết bị cơ điện
Tại sao nên sử dụng Bộ nguồn DIN Rail?
Những điểm cần cân nhắc khi mua bộ nguồn DIN Rail
Kích thước DIN Rail – Có ba loại DIN Rails phổ biến. Mũ chóp, phần G và phần C. Hầu hết có độ sâu 7,5 mm hoặc 15 mm. Điều khôn ngoan là kiểm tra xem bộ nguồn của bạn có tương thích với DIN Rail hay không.
Dải điện áp đầu vào – Nếu bộ nguồn DIN Rail bạn mua được sử dụng ở Châu Âu, Bắc Mỹ cũng như Vương quốc Anh thì cần có dải đầu vào AC phổ biến từ 80 V ac đến 264 V ac.
Thông số kĩ thuật bộ nguồn DBUF40-24
Attribute
Value
Output Voltage22V dc
AC or DC Input Voltagedc
AC or DC Output Voltagedc
Input Voltage24V dc